Yadda Ake Nemo lodin Motoci

Akwai 'yan hanyoyi daban-daban da zaku iya bi game da nemo lodin manyan motoci. Kuna iya sadarwar kai tsaye tare da masu jigilar kaya, wanda ke ba ku damar samun mafi girman kudaden shiga na kowane kaya tunda ba ku ba da kaso na adadin ga dillalin kaya ba.

Sabis na aikawa wani zaɓi ne da kuke da shi. Tare da wannan hanyar, ƙila za ku biya kuɗi don kowane nauyin da kuka dace da shi, amma yana iya zama darajarsa idan ba ku da kwarin gwiwa game da ƙwarewar sadarwar ku ko kuma ba ku da lokacin da za ku saka hannun jari don gina waɗannan. dangantaka.

Ka tuna cewa ko da wace hanya ka zaɓa, yana da mahimmanci don yin bincikenka don yin aiki tare da kamfanoni masu daraja kuma a biya ku abin da kuka cancanci. Motoci na iya zama sana'a mai fa'ida sosai idan kun ɗauki lokaci don nemo kayan da suka dace kuma kuyi aiki tare da kamfanoni masu kyau.

Contents

Ta yaya zan Nemo lodin Motoci na gida?

Yayin da allon lodi zabin ba shakka shine hanya mafi sauƙi kuma mafi dacewa don nemo lodi, ba koyaushe ba shine hanya mafi kyau don samun mafi kyawun kuɗin ku. Yawancin kaya dillalai masu amfani da allunan lodi don nemo abin hawa kamfanoni don ɗaukar lodin su suna neman mafi ƙanƙanci mai yuwuwa, wanda ke nufin ba koyaushe suna shirye su biya babban dala don ayyukanku ba.

Idan kuna farawa kawai a cikin kasuwanci na manyan motoci, Allunan kaya na iya zama hanya mai kyau don samun ƙafafunku da kuma gina jerin abokan ciniki. Amma idan kuna neman haɓaka ribar ku, ya fi kyau ku sami lodi da kanku.

Ta yaya kuke samun kaya masu kyau?

Duk wani direban babbar mota zai gaya muku cewa ɗayan mahimman sassa na aikin shine samun kaya mai kyau. Idan kun kasance sababbi ga masana'antar, kuna iya mamakin yadda zaku sami mafi kyawun kaya mai yuwuwa. Yi magana da mutanen da kuka sani waɗanda ke cikin kasuwancin jigilar kaya, kuma ku ga ko suna da wasu shawarwari. Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin samun kaya mai kyau shine amfani da hanyar sadarwar ku.

Wani kyakkyawan bayani shine don bincika yuwuwar kasuwa. Misali, a kusa da hutu, kun san cewa Amazon zai yi jigilar kayayyaki da yawa. Wannan yana nufin cewa akwai yuwuwar samun kaya masu yawa. Hakanan yakamata ku kasance da tsari. Sanin yankunan da kuke son yin aiki a ciki, da kuma irin nau'in lodin da kuke nema.

Hakanan yana da mahimmanci a tuna cewa komai ya shafi wadata da buƙata. Ƙarin buƙatar da ake samu don wani kaya na musamman, mafi girman farashin zai kasance. Kuma a ƙarshe, tukwici na ƙarshe shine neman kaya a gaba. Idan za ku iya tsarawa da yin ajiyar kaya kafin lokaci, za ku iya samun mafi kyawun farashi mai yiwuwa.

A ina zan iya samun lodin Motoci A Amurka?

Nemo lodin manyan motoci na iya zama ƙalubale ga masu gudanarwa da masu jirgin ruwa. Duk da haka, wasu dabarun taimako na iya sauƙaƙe tsarin. Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin samun lodi shine haɗawa tare da dillalan kaya. Waɗannan ƙwararrun na iya ba da mahimman bayanai game da yuwuwar kwangiloli da lodi.

Wani zaɓi mai taimako shine yin rijista azaman ɗan kwangilar gwamnati. Wannan na iya buɗe sabuwar duniyar dama don nemo kaya. Bugu da ƙari, sadarwar tare da sauran masu gudanarwa da masu sarrafa jiragen ruwa na iya zama babbar hanya don koyo game da sababbin damammaki.

A ƙarshe, kuma yana yiwuwa a yi jigilar kaya ta hanyar haɗawa da masu jigilar kaya kai tsaye. Yin amfani da waɗannan dabarun yana ba da damar samun tarin manyan motoci a cikin Amurka.

Ta yaya Mai-Aiki Suke Neman lodi na gida?

Masu gudanarwa suna da zaɓuɓɓuka iri-iri don nemo lodin gida. Zaɓuɓɓuka ɗaya shine a yi amfani da allon lodin mai-mai aiki. Waɗannan tarukan kan layi suna ba masu motoci damar aikawa da bincika abubuwan da ke akwai. Wani zabin kuma shine yin aiki tare da dillalin kaya. Waɗannan ƙwararrun suna taimakawa wajen daidaita masu jigilar kaya da manyan motocin da ke akwai.

Zabi na uku shine yin kwangila tare da sabis na aikawa. Waɗannan kamfanoni suna ba da bayanan lodi da aika sabis ga masu ɗaukar kaya. A ƙarshe, masu sarrafa ma'aikata kuma za su iya samo kaya kai tsaye daga masu jigilar kayayyaki na gida ko yin hayar kamfani. Ko wace hanya suka zaɓa, masu gudanarwa yakamata su san zaɓuɓɓuka daban-daban don nemo lodin gida.

Ta yaya kuke samun lodi ba tare da dillali ba?

Lokacin da kuke shirye don fara jigilar kaya, kuna buƙatar nemo lodi don ɗauka. Idan baku gamsu da aiki tare da dillali ba, akwai zaɓuɓɓuka da yawa har yanzu. Ɗayan zaɓi shine yin aiki tare da mai aikawa. Mai aikawa zai iya taimaka maka haɗi tare da masu jigilar kaya da sarrafa jigilar kaya. Hakanan zasu iya taimakawa tare da aikin takarda da lissafin kudi.

Wani zaɓi shine tuntuɓar sabis ɗin jigilar kaya. Waɗannan ayyuka za su iya taimaka maka samun lodi da kuma ba da tallafi tare da takarda da sauran ayyukan gudanarwa. Kowace hanya da kuka zaɓa, tabbatar da yin bincikenku don nemo kamfani mai suna wanda zai yi aiki da kyau don bukatunku.

Wadanne lodin Motoci ne suka fi biya?

Direbobin motocin kankara na daga cikin manyan motocin da ake biyansu albashi. Suna jigilar kayayyaki zuwa wurare masu nisa waɗanda ba sa iya shiga ta hanyoyi na yau da kullun. Aikin yana da matukar hadari, kuma dole ne a baiwa direbobi horo na musamman da kuma basu lasisin yin aiki a kan titin kankara. Masu jigilar tanki suna jigilar ruwa da iskar gas, waɗanda ke buƙatar horo na musamman saboda yanayin nauyin. Direbobin manyan motoci na Hazmat m kayan kuma dole ne ya sami lasisi na musamman saboda yuwuwar haɗarin da ke tattare da hakan.

Masu ɗaukar nauyi masu girman gaske suna ɗaukar manyan lodi waɗanda suka wuce iyakar girman manyan manyan motoci na yau da kullun. Mai-aiki direbobi sun mallaki manyan motocinsu kuma suna da alhakin duk wani nau'i na kasuwancin su, daga kulawa zuwa talla. Yawanci suna samun fiye da direbobin da ke aiki a kamfani amma kuma suna da ƙarin farashi. A sakamakon haka, dole ne direbobi masu gudanar da aikin su sarrafa kudaden su a hankali don samun nasara.

Kammalawa

Nemo lodin manyan motoci na iya zama da wahala, amma akwai zaɓuɓɓuka daban-daban da masu motocin ke da su. Ɗayan zaɓi shine yin aiki tare da dillalin kayan aiki. Wani zabin kuma shine yin rijista a matsayin dan kwangilar gwamnati. Bugu da ƙari, sadarwar tare da sauran masu sarrafa-masu gudanarwa da masu jirgin ruwa na iya taimakawa. A ƙarshe, kuma yana yiwuwa a yi jigilar kaya ta hanyar haɗawa da masu jigilar kaya kai tsaye. Yin amfani da waɗannan dabarun yana ba da damar samun tarin manyan motoci a cikin Amurka.

Game da marubucin, Laurence Perkins

Laurence Perkins ita ce mai sha'awar mota a bayan bulogin My Auto Machine. Tare da fiye da shekaru goma na gwaninta a cikin masana'antar kera motoci, Perkins yana da ilimi da ƙwarewa tare da kewayon kera motoci da ƙira. Sha'awar sa na musamman sun ta'allaka ne a cikin aiki da gyare-gyare, kuma shafin yanar gizon sa yana rufe waɗannan batutuwa cikin zurfi. Baya ga shafin yanar gizon nasa, Perkins murya ce mai mutuntawa a cikin jama'ar kera motoci kuma yana rubutawa ga wallafe-wallafen motoci daban-daban. Hankalinsa da ra'ayinsa game da motoci abin nema ne sosai.