Yaushe Manyan Motocin Amazon Suke Barin Bayarwa?

Amazon yana ɗaya daga cikin shahararrun dillalan kan layi a duniya. Miliyoyin mutane sun dogara da Amazon don isar da samfuran su ta ƙofar gida. Wannan shafin yanar gizon zai bincika tsarin isar da sako da sanin lokacin da manyan motocin Amazon ke kan hanya.

Motocin Amazon yawanci suna tashi daga ɗakunan ajiya a kusa da faɗuwar rana. Direban isar da saƙo dole ne su tabbatar da isasshen lokaci don isar da fakitin kafin ya yi duhu sosai a waje. Haka kuma, mutane kalilan ne ke kan hanya da daddare, wanda hakan ke baiwa manyan motoci damar isa inda suke da sauri.

Koyaya, kawai wasu manyan motocin Amazon suna barin lokaci guda. Lokacin tashi ya dogara da girman motar da adadin fakitin da za a kai. Ƙananan manyan motoci na iya barin da wuri fiye da manyan manyan motoci. Idan kuna sha'awar lokacin da manyan motocin Amazon za su isa ƙofar gidan ku, ku sa ido a kan su a kusa da faɗuwar rana.

Contents

Wane lokaci ne Amazon ya fi iya bayarwa?

Direbobin isar da saƙo na Amazon sun himmatu don cimma matsananciyar manufa da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun lokaci. Yawancin isarwa suna faruwa tsakanin 8 na safe zuwa 8 na yamma Litinin zuwa Asabar, amma suna iya faruwa tun daga karfe 6 na safe kuma har zuwa karfe 10 na yamma Duk da haka, takamaiman matakai na iya ƙara yuwuwar isar da kunshin a cikin takamaiman taga.

Na farko, duba kiyasin ranar bayarwa lokacin da kuka sanya odar ku. Idan kuna buƙatar isar da kunshin ku ta takamaiman kwanan wata:

  1. Zaɓi zaɓin jigilar kaya mai gaggawa wanda ke ba da garantin bayarwa ta ranar da aka zaɓa.
  2. Da fatan za a bi fakitin ku akan layi ko ta hanyar app na Amazon don saka idanu akan matsayinsa.
  3. Lokacin yin odar ku, haɗa takamaiman umarnin direba a cikin 'filin umarnin bayarwa.

Waɗannan matakan na iya tabbatar da cewa kunshin Amazon ɗin ku ya isa lokacin da ake buƙata.

Shin Amazon koyaushe yana cewa 'fita don bayarwa'?

Amazon yana haifar da sanarwar cewa kunshin ku ya fito don bayarwa, amma mai ɗaukar kaya yana aika shi, ba Amazon kanta ba. Yana nufin mai ɗaukar kaya ya sanya kunshin ku akan babbar motarsu ko motarsu kuma yana isar da shi. Kuna iya karɓar ƙarin lambar sa ido daga mai ɗaukar kaya, wanda ke ba ku damar saka idanu kan ci gaban kunshin ku yayin da yake tafiya zuwa gare ku.

Bayan karɓar sanarwar fita don isarwa, kuna iya tsammanin isar da kunshin ku a cikin 'yan sa'o'i kaɗan a mafi yawan lokuta. Koyaya, isarwar na iya ɗaukar lokaci mai tsawo, ya danganta da jadawalin mai ɗaukar kaya da hanya. Idan kuna sha'awar dalilin da yasa har yanzu kunshin ku bai isa ba, duba bayanan mai ɗaukar kaya don yuwuwar jinkirin isarwa.

Yadda ake Bibiyar Motarku ta Amazon

Akwai labari mai kyau da mara kyau idan kuna mamakin lokacin da motar jigilar Amazon ɗinku zata tafi. Labari mai dadi shine cewa Amazon yana da ingantaccen tsari don cika umarni da aika su akan manyan motoci. Labari mara kyau shine samun bayanan bin diddigin na iya zama da wahala. A cikin wannan labarin, za mu bincika tsarin isar da Amazon da yadda zaku iya bin diddigin motarku.

Amazon yana alfahari da sararin cibiyar sadarwa na cibiyoyi masu cikawa a duk duniya. Da zarar Amazon ya karɓi oda, suna jagorantar shi zuwa cibiyar cikawa wanda zai iya isar da shi mafi inganci. A sakamakon haka, umarni na iya zuwa daga kowane cibiyoyi na Amazon.

Bayan yin oda, yana bi ta tashoshi da yawa a cikin cibiyar cikawa. Kowane tasha yana yin aiki na musamman don shirya odar jigilar kaya. Da zarar an shirya odar kuma aka yi wa lakabin, sai a loda shi a kan babbar mota a aika.

Mataki na farko don bin diddigin ku Motar isar da kaya ta Amazon tana gano cibiyar cikawa daga inda odar ku ke zuwa. Kuna iya yin haka ta hanyar bincika imel ɗin tabbatar da odar ku ko duba bayanan bin diddigin akan gidan yanar gizon Amazon. Watakil babbar motar Amazon zata iya isar da odar ku idan ta samo asali daga cibiyar cikawa a wata jiha.

Idan har yanzu ba ku da tabbas game da cibiyar cikawa, kira sabis na abokin ciniki na Amazon. Ya kamata su iya gaya muku wace cibiya ce ta cika odar ku kuma su ba da kiyasin lokacin da motar za ta tashi don bayarwa.

Da zarar kun san cibiyar cikawa, zaku iya bin diddigin ci gaban odar ku akan gidan yanar gizon Amazon. Tsarin isar da sako zai samar da lambar bin diddigi da kimanta ranar bayarwa da zarar ta ɗora odar ku akan babbar mota.

Wannan shine kusan gwargwadon bayanan bin diddigin Amazon. Ba za ku iya bin diddigin ci gaban motar da zarar ta bar cibiyar cikawa ba. Yana iya zama abin takaici idan kuna ƙoƙarin hango isowar odar ku.

Idan kuna son bin diddigin motar ku ta Amazon, zaku iya tuntuɓar kamfanin da ke da alhakin isar da odar ku. Wataƙila za su iya ba da ƙarin bayani kan wurin da motar take. Koyaya, ƙila ba za su bayyana wannan bayanin ba saboda damuwar sirri.

Daga ƙarshe, hanya mafi inganci don tantance lokacin da motar Amazon ɗinku zata tashi don isar da saƙo shine ta bin diddigin ci gaban odar ku akan gidan yanar gizon Amazon. Zai samar muku da ƙididdigar lokacin tashi daga cibiyar cikawa. Bayan haka, za ku jira isowar odar ku.

Kammalawa

Duk da yake manyan motocin Amazon na iya zama kamar wani asiri, akwai hanyoyin da za a bi su. Hanya mafi inganci ita ce saka idanu akan ci gaban odar ku akan gidan yanar gizon Amazon. Hakanan zaka iya tuntuɓar kamfanin jigilar kaya da ke da alhakin isar da odar ku, amma ƙila ba za su bayyana bayanai ba saboda damuwar sirri. Daga ƙarshe, bin diddigin ci gaban odar ku akan gidan yanar gizon Amazon shine hanya mafi kyau don tsammanin tashin motarku daga cibiyar cikawa. Sa'an nan, duk abin da za ku yi shi ne jira odar ku ya zo.

Game da marubucin, Laurence Perkins

Laurence Perkins ita ce mai sha'awar mota a bayan bulogin My Auto Machine. Tare da fiye da shekaru goma na gwaninta a cikin masana'antar kera motoci, Perkins yana da ilimi da ƙwarewa tare da kewayon kera motoci da ƙira. Sha'awar sa na musamman sun ta'allaka ne a cikin aiki da gyare-gyare, kuma shafin yanar gizon sa yana rufe waɗannan batutuwa cikin zurfi. Baya ga shafin yanar gizon nasa, Perkins murya ce mai mutuntawa a cikin jama'ar kera motoci kuma yana rubutawa ga wallafe-wallafen motoci daban-daban. Hankalinsa da ra'ayinsa game da motoci abin nema ne sosai.